| Tên thương hiệu: | GS |
| Số mô hình: | 34.2X11.2 |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100 |
Cánh quạt FLUXER PRO 32,2X10,5 inch
Vững chắc dưới tải trọng cao Hiệu quả cao, thời gian bay dài hơn cho máy bay không người lái.
Thiết kế đầu cánh đặc biệt giúp giảm xoáy.
Tiếng ồn thấp ở cùng mức lực đẩy so với các cánh quạt có thể gập lại của máy bay không người lái CF khác.
Thiết kế cánh máy bay được tối ưu hóa, ít bị nhiễu bởi luồng không khí.
Vâng năng động cân bằng.
Cơ chế khóa cánh quạt, được thiết kế và chứng minh để đảm bảo chuyến bay an toàn.
| Tên sản phẩm | FLUXER CF GẤP ĐẨY CHỐNG ĐẨY 34.2X11.2IN |
| Kích cỡ | 868,7mm*284,5mm |
| Trọng lượng đơn | 207g |
| Vật liệu / Xử lý bề mặt | Sợi Carbon + Nhựa / Bóng |
| Điều trị làm việc | -40oC~65oC |
| Nhiệt độ bảo quản | -10oC~50oC |
| RPM tối ưu | 1900 ~ 3300 vòng/phút |
| Lực đẩy hạn chế | 42kg |
Cánh quạt FLUXER 34.2X1 1 .2" là cánh quạt gấp nhiều cánh quạt được làm bằng sợi carbon chất lượng cao, có cánh quay ngược ở hai bên đầu cánh quạt, giúp giảm lực ly tâm trong quá trình vận hành một cách hiệu quả. Phần giữa được nối bằng kẹp mái chèo, có thể thu vào và thể tích nhỏ. Vì vậy, thuận tiện cho việc cất giữ và vận chuyển. Với ưu điểm về độ tin cậy, độ cứng cao và trọng lượng nhẹ, nó có lực căng tĩnh lớn hơn chuyên nghiệp máy nghiền ở cùng một công suất, có thể tăng độ bền. Thiết kế khí động học giúp cải thiện đáng kể việc mất năng lượng, tiếng ồn, chống va đập và chuyến bay. Với thiết kế mạch từ động cơ không chổi than AD, hệ thống điện có lợi thế về độ căng và hiệu quả.
![]()
![]()
Dịch vụ của chúng tôi
1. Chúng tôi cung cấp Bảo hành 1 năm. Mua với sự tự tin.
2. Nếu bạn không hài lòng khi nhận được hàng, vui lòng trả lại trong vòng 14 ngày để được thay thế hoặc hoàn lại tiền. Xin vui lòng liên hệ với tôi trước khi bạn trả lại nó.
3. Nếu mặt hàng bị lỗi trong 3 tháng, chúng tôi sẽ gửi cho bạn một sản phẩm thay thế mà không cần bộ sạc bổ sung hoặc hoàn lại tiền sau khi chúng tôi nhận được hàng bị lỗi.
4. Nếu hàng bị lỗi sau 3 tháng, bạn vẫn có thể gửi lại cho chúng tôi. Chúng tôi sẽ gửi cho bạn một cái mới sau khi nhận được hàng bị lỗi. Nhưng bạn phải trả thêm phí vận chuyển.
![]()
Câu hỏi thường gặp
Q1: Bạn có hỗ trợ OEM/ODM không?
Đ1: Có. Chúng tôi có thể in logo của bạn trên sản phẩm.
Q2: Về mẫu.
A2: Trong trường hợp bình thường, các mẫu sẽ sẵn sàng trong vòng 7 ngày và 10-20 ngày đối với các đơn đặt hàng OEM/ODM. Phí mẫu và vận chuyển sẽ được tính.
Câu 3: Thời gian giao hàng là bao lâu?
A3: Đối với các đơn hàng thông thường, chúng tôi có thể giao hàng trong vòng 15 ngày, đối với OEM/ODM, chúng tôi có thể giao hàng trong vòng 25-45 ngày (tùy thuộc vào số lượng). Trong trường hợp có sự chậm trễ, chúng tôi sẽ thông báo trước cho bạn về trạng thái và cách giải quyết.
Q4: Số lượng đặt hàng tối thiểu là bao nhiêu?
A4: Không có moq để bán buôn (chấp nhận 1 chiếc), bao gồm OEM/ODM.
Câu 5: Điều khoản thanh toán của bạn là gì?
A5: L/C.TT100%.
Q6: Bạn có thể giảm chi phí vận chuyển không?
A6: Khi tính chi phí vận chuyển cho bạn, chúng tôi luôn chọn chuyển phát nhanh rẻ nhất và an toàn nhất. Mặc dù chúng tôi có quan hệ đối tác với các công ty vận tải nhưng chúng tôi không thể giảm chi phí vì không phải chúng tôi là người được trả tiền. Nếu bạn nghĩ nó đắt đối với bạn. Bạn luôn có thể đưa ra lựa chọn của riêng mình.
Câu 7: Chính sách hoàn trả.
A7: Nếu bạn muốn thay thế mặt hàng đã nhận, bạn phải liên hệ với chúng tôi trong vòng 7 ngày sau khi nhận được hàng. Các mặt hàng trả lại phải ở tình trạng ban đầu và bạn phải trả thêm phí vận chuyển.