| Tên thương hiệu: | GS |
| Số mô hình: | AF-G15-100M |
| MOQ: | 1 |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100 |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Kích thước | 500 mm × 480 mm × 460 mm (chiều dài × chiều rộng × chiều cao) |
| Trọng lượng | 36 ± 0,5kg |
| Sức mạnh | 15kw tối đa |
| Nhập | 380vac (3-phase 4-wire swing) |
| Sản lượng | Động lực 1000Vdc (không điều chỉnh) |
| Chiều dài đường dây | 120m 16A (cáp đổi) |
Hộp cung cấp điện máy bay không người lái G7 là một giải pháp cấp điện trên mặt đất hiện đại được thiết kế để cung cấp năng lượng liên tục và đáng tin cậy cho máy bay không người lái, cho phép bay không bị gián đoạn 24/7.Được xây dựng cho công nghiệp, các ứng dụng thương mại và khẩn cấp, G7 đảm bảo máy bay không người lái của bạn có thể hoạt động ở hiệu suất cao nhất trong thời gian dài, loại bỏ những hạn chế của hệ thống pin truyền thống.