| Tên thương hiệu: | GS |
| Số mô hình: | MPU6000 |
| MOQ: | 1 |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100 |
Bộ điều khiển chuyến bay nhỏ gọn được thiết kế cho máy bay không người lái đua FPV (Chế độ xem góc nhìn thứ nhất) và máy bay bốn cánh tự do, có các bộ phận tích hợp và hiệu suất ở cấp độ chuyên nghiệp.
| MCU | STM32F405 |
| IMU | MPU6000 |
| phong vũ biểu | BMP280 |
| OSD | AT7456E |
| Cổng UART | 5x (1,3,4,4,6,7) |
| Lưu trữ dữ liệu | Chip Dataflash 128 Mbit |
| Đầu vào pin | 2S-8S |
| Sản lượng điện | 9V/3A (Tối ưu hóa DJI O3), 5V/2A |
| Đầu raPWM | 7x (6 động cơ, 1 đèn LED) |
| Hỗ trợ người nhận | SBUS, iBus, Spektrum, Crossfire, ESLR |
| gắn kết | Lỗ 30×30mm, Φ4mm với Vòng đệm M3 |
| Kích thước | 37×37mm |
| Cân nặng | 7g |
| Đầu nối | JST-SH1.0 8pin (ESC 4in1), 6pin (Hệ thống DJI/Caddx HD) |
Đúng. Chúng tôi có thể in logo của bạn trên sản phẩm.
Mẫu sẵn sàng trong vòng 7 ngày (10-20 ngày đối với OEM/ODM). Phí mẫu và phí vận chuyển.
Đơn đặt hàng thông thường sẽ được giao trong vòng 15 ngày, OEM/ODM trong vòng 25-45 ngày (phụ thuộc vào số lượng). Chúng tôi thông báo kịp thời về bất kỳ sự chậm trễ nào.
Không có MOQ để bán buôn (chấp nhận 1 chiếc), bao gồm OEM/ODM.
Thanh toán L/C hoặc TT100%.
Chúng tôi luôn chọn phương án vận chuyển an toàn tiết kiệm nhất. Khách hàng có thể tự sắp xếp việc vận chuyển nếu muốn.
Liên hệ với chúng tôi trong vòng 7 ngày kể từ ngày nhận hàng để thay thế. Các mặt hàng phải ở trong tình trạng ban đầu với khách hàng bao gồm phí vận chuyển trở lại.