| Tên thương hiệu: | GS |
| Số mô hình: | M40C30 V2.1 50KV |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100 |
Động cơ không chải lớn M40C30 19KW được thiết kế cho các máy trượt tuyết và ứng dụng vận chuyển hàng hóa.động cơ này là lý tưởng cho không người lái VTOL/Multi-Copter (Hexa, Octo) cấu hình và phương tiện bay cá nhân (PAV).
| RPM/V (KV) | 50 KV |
| Năng lượng danh nghĩa | Pin LiPo 24S |
| Không có dòng tải | 2.3A/30V |
| Kháng chiến bên trong | 20.3mΩ |
| Trọng lượng động cơ | 2789 g |
| Trọng lượng và kích thước đóng gói | 4008g (260×210×120 mm) |
| Dòng điện tối đa | 197.2 A |
| Năng lượng tối đa | 19089W |
| Động lực tối đa | 70 kg |
| Động lực tối đa | 47.1 Nm |
| Đề xuất ESC | MAD AMPX 200A (12-24S) |
| Các cánh quạt được khuyến cáo | 47×13 |