| ชื่อแบรนด์: | GS |
| เลขรุ่น: | ESC 200A(12-24S) |
| ราคา: | โปร่ง |
| คุณลักษณะ | ค่า |
|---|---|
| แบบอย่าง | AMPX 200A HV ESC |
| แรงดันสัญญาณอินพุต PWM | 3.3V/5V (เข้ากันได้) |
| สายไฟ / ความยาวสายไฟ | 8AWG/190มม |
| จำนวนเซลล์ลิเธียมที่รองรับ | 12~24ส |
| ขนาด (ยาว*กว้าง*สูง) | 161.0*72.2*46.8มม |
| อุณหภูมิสภาพแวดล้อมในการทำงาน | -20-65°ซ |
| ขีดจำกัดปัจจุบัน | 200A |
ปิดเอาต์พุตโดยอัตโนมัติเมื่อตรวจพบไฟฟ้าลัดวงจร โดยรีสตาร์ทอัตโนมัติหลังจากหน่วงเวลา 100ms
ตรวจจับแผงกั้นมอเตอร์และต้องรีเซ็ตคันเร่งเป็นศูนย์ก่อนจึงจะกลับมาทำงานตามปกติได้
ป้องกันการสตาร์ทมอเตอร์หากแรงดันแบตเตอรี่ต่ำกว่า 40V หรือสูงกว่า 105V (ปิดใช้งานระหว่างการบิน)
ลดกำลังเอาท์พุตลงเหลือ 50% ที่ 125°C และปิดเครื่องที่ 140°C โดยจะค่อยๆ กลับมาใช้พลังงานอีกครั้งเมื่ออุณหภูมิลดลงเหลือ 80°C
ตัดกำลังหากสัญญาณปีกผีเสื้อหายไปนานกว่า 2 วินาที และจะกลับมามีกำลังอีกครั้งเมื่อสัญญาณกลับมา
ปิดเอาต์พุตหากมอเตอร์ไม่สตาร์ทภายใน 10 วินาทีหลังจากคันเร่งเพิ่มขึ้น โดยต้องรีเซ็ตคันเร่ง
เชื่อมต่อมอเตอร์ก่อน ดันคันเร่งให้สูงสุด จากนั้นจึงเปิดเครื่อง หลังจากส่งเสียงบี๊บสองครั้ง ให้ดึงคันเร่งให้เหลือน้อยที่สุด เสียง "DO Mi SO" บ่งชี้ว่าการตั้งค่าช่วงคันเร่งสำเร็จ
ตอบ 1: ใช่ เราสามารถพิมพ์โลโก้ของคุณลงบนผลิตภัณฑ์ได้
A2: ตัวอย่างพร้อมภายใน 7 วัน (10-20 วันสำหรับ OEM/ODM) ค่าธรรมเนียมตัวอย่างและค่าจัดส่ง
A3: คำสั่งซื้อปกติจัดส่งภายใน 15 วัน OEM/ODM ภายใน 25-45 วัน (ขึ้นอยู่กับปริมาณ)
A4: ไม่มีขั้นต่ำสำหรับการขายส่ง (ยอมรับ 1 ชิ้น) รวมทั้ง OEM/ODM
A5: ยอมรับการชำระเงิน TT หรือ LC 100%
A6: เราเลือกตัวเลือกการจัดส่งที่ประหยัดและปลอดภัยที่สุดเสมอ
A7: การขอเปลี่ยนทดแทนจะต้องดำเนินการภายใน 7 วันนับจากวันที่ได้รับ สินค้าจะต้องอยู่ในสภาพเดิมโดยลูกค้าครอบคลุมค่าส่งคืนสินค้า