| Tên thương hiệu: | GS |
| Số mô hình: | ESC 200A(12-24S) |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Người mẫu | Ampx 200A HV ESC |
| Điện áp tín hiệu đầu vàoPWM | 3,3V/5V (tương thích) |
| Dây nguồn / Chiều dài dây | 8AWG/190mm |
| Số lượng tế bào lithium được hỗ trợ | 12 ~ 24 giây |
| Kích thước (L*W*H) | 161.0*72.2*46.8mm |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -20-65°C |
| Giới hạn hiện tại | 200A |
Tự động tắt đầu ra khi phát hiện ngắn mạch, tự động khởi động lại sau độ trễ 100ms.
Phát hiện động cơ ngừng hoạt động và yêu cầu đặt lại ga về 0 trước khi hoạt động bình thường có thể tiếp tục.
Ngăn chặn khởi động động cơ nếu điện áp pin dưới 40V hoặc trên 105V (bị tắt trong khi bay).
Giảm công suất đầu ra xuống 50% ở 125°C và tắt ở 140°C, với khả năng phục hồi năng lượng dần dần khi nhiệt độ giảm xuống 80°C.
Cắt nguồn nếu mất tín hiệu ga trong hơn 2 giây, khôi phục nguồn khi tín hiệu trở lại.
Tắt đầu ra nếu động cơ không khởi động trong vòng 10 giây sau khi tăng ga, yêu cầu đặt lại ga.
Trước tiên hãy kết nối động cơ, đẩy ga lên mức tối đa, sau đó bật nguồn. Sau hai tiếng bíp, kéo ga về mức tối thiểu. Âm thanh "DO Mi SO" cho biết cài đặt phạm vi ga thành công.
Đ1: Có. Chúng tôi có thể in logo của bạn trên sản phẩm.
A2: Mẫu sẵn sàng trong 7 ngày (10-20 ngày đối với OEM/ODM). Phí mẫu và phí vận chuyển.
A3: Đơn đặt hàng thông thường được giao trong vòng 15 ngày, OEM/ODM trong vòng 25-45 ngày (phụ thuộc vào số lượng).
A4: Không có MOQ để bán buôn (chấp nhận 1 chiếc), bao gồm OEM/ODM.
A5: Chấp nhận thanh toán LC hoặc 100% TT.
A6: Chúng tôi luôn chọn phương án vận chuyển tiết kiệm và an toàn nhất hiện có.
Câu trả lời 7: Yêu cầu thay thế phải được thực hiện trong vòng 7 ngày kể từ ngày nhận. Các mặt hàng phải ở trong tình trạng ban đầu với khách hàng bao gồm phí vận chuyển trở lại.