| Tên thương hiệu: | GS |
| Số mô hình: | KHY10G207 |
| MOQ: | 1 |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100 |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Điện áp | DC 12V-26.2V |
| Sức mạnh | Động lực 4w |
| góc cuộn | -45° đến +45° |
| góc cúi | -30° đến +90° |
| Xét góc | -150° đến +150° |
| Góc giật | ±0,02° |
| Xích góc ngang | ± 0,03° |
| Kích thước gimbal | φ:120mm H:68mm |
| Điều kiện làm việc | -10°C đến +55°C / 20% đến 80% RH |
| Môi trường lưu trữ | -20°C đến +60°C / 20% đến 95% RH |
| Ứng dụng chính | Hình ảnh không gian của UAV |
| Trọng lượng | 120±10g |
KHY10G207 là một hệ thống tích hợp cảm biến kép chuyên nghiệp kết hợp một camera zoom quang học 10x, mô-đun hình ảnh nhiệt 256 × 192 và PTZ ổn định 3 trục chính xác cao.Với đầu ra IP/HDMI và điều khiển IP, hệ thống này sử dụng một hệ thống điều khiển FOC mã hóa chính xác cao cho sự ổn định đặc biệt, kích thước nhỏ gọn, thiết kế nhẹ và tiêu thụ năng lượng thấp.
Đảm bảo điện áp cung cấp điện vẫn trong phạm vi đã chỉ định.
Sau khi bật, điều khiển hệ thống thông qua phần mềm trạm mặt đất UAV bằng cách sử dụng mouse hoặc giao diện màn hình cảm ứng.
Ngắt nguồn đầu tiên, sau đó tháo gimbal trong môi trường không tĩnh.
A: Có. Chúng tôi có thể in logo của bạn trên sản phẩm.
A: Các mẫu sẵn sàng trong 7 ngày (10-20 ngày cho OEM / ODM).
A: Các đơn đặt hàng thường xuyên được vận chuyển trong vòng 15 ngày; OEM / ODM trong vòng 25-45 ngày (tùy thuộc vào số lượng).
A: Không có MOQ - đơn đặt hàng bán buôn được chấp nhận từ 1 mảnh, bao gồm OEM / ODM.