| Tên thương hiệu: | GS |
| MOQ: | 1 |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100 |
| Kích thước | 181×99×56mm |
|---|---|
| Chất liệu vỏ | Hợp kim nhôm hàng không |
| Cân nặng | 350g |
| Công suất định mức | 1,5kw |
| Giao diện | Đầu ra DC 24V |
Các mô-đun tích hợp của hệ thống UAV có dây nối dành cho máy bay không người lái DJI Matrice 200 (M200), Matrice 210 (M210) và Inspire 2 cung cấp khả năng quản lý và chuyển đổi năng lượng chuyên dụng từ các hệ thống có dây buộc, cho phép kéo dài thời gian bay cho các ứng dụng yêu cầu hoạt động kéo dài và nâng cao độ tin cậy.