| Tên thương hiệu: | GS |
| Số mô hình: | AF-400S48-5K |
| MOQ: | 1 |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100 |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Kích thước | 188*170*63.8mm |
| Trọng lượng | 1500±10g |
| Sức mạnh | 4500W, 5000W tạm thời |
| Nhập | 360-430Vdc |
| Sản lượng | 45-53,75Vdc |