| ชื่อแบรนด์: | GS |
| เลขรุ่น: | KHY10A613D15N |
| ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | โปร่ง |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 |
| คุณลักษณะ | ค่า |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | DC12V-26.2V |
| พลัง | คงที่ 8W |
| ขนาดอุปกรณ์ | -10°C ถึง +45°C / 20% ถึง 80% RH |
| สภาพแวดล้อมการจัดเก็บ | -20°C ถึง +60°C / 20% ถึง 95% RH |
| สภาพแวดล้อมในการทำงาน | -10°C ถึง +45°C / 20% ถึง 80% RH |
KHY10A613D15N คือระบบกล้องกิมบอลแบบสี่ในหนึ่งเดียวที่ครอบคลุม โดยมี: