| Tên thương hiệu: | GS |
| Số mô hình: | KHY10A613D15N |
| MOQ: | 1 |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100 |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Điện áp | DC12V-26.2V |
| Sức mạnh | 8W tĩnh |
| Kích thước thiết bị | -10°C đến +45°C / 20% đến 80% RH |
| Môi trường lưu trữ | -20°C đến +60°C / 20% đến 95% RH |
| Môi trường làm việc | -10°C đến +45°C / 20% đến 80% RH |
KHY10A613D15N là một hệ thống camera gimbal bốn trong một toàn diện có: