| ชื่อแบรนด์: | GS |
| เลขรุ่น: | AF-400S48-9K |
| ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | โปร่ง |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 |
| คุณลักษณะ | ค่า |
|---|---|
| สิ่งที่แนบมาเข้ากันได้ | G15, G30 |
| ขนาด | 168 มม. × 271 มม. × 56 มม. (ดีไซน์ประหยัดพื้นที่ น้ำหนักเบา) |
| น้ำหนัก | 3.2กก |
| ระดับพลังงาน | ปกติ 9KW; กำลังไฟฟ้าชั่วคราวสูงสุด 10KW |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 390~405V กระแสตรง |
| แรงดันขาออก | 47~50V กระแสตรง |
AF-400S48-9K เป็นโมดูลจ่ายไฟแบบต่อพ่วงประสิทธิภาพสูงและมีความหนาแน่นพลังงานสูง ออกแบบมาเพื่อให้เข้ากันได้กับตู้แบบต่อสาย G15 และ G30 ด้วยการออกแบบที่กะทัดรัด ความเสถียรที่เหนือกว่า และกลไกการป้องกันที่หลากหลาย ช่วยให้มั่นใจได้ถึงการจ่ายพลังงานที่เชื่อถือได้ในสภาพแวดล้อมที่มีความต้องการสูง โมดูลนี้รองรับการทำงานแบบสแตนด์อโลนหรือการขยายแบบขนานเพื่อให้ได้กำลังไฟฟ้าที่สูงขึ้น ทำให้เหมาะสำหรับ UAV ระบบไฟฟ้าฉุกเฉิน และอุปกรณ์เคลื่อนที่
วงจรที่ได้รับการปรับปรุงให้มีประสิทธิภาพการแปลงสูงและการสูญเสียพลังงานน้อยที่สุด
แหล่งจ่ายไฟมีการป้องกันกระแสเกินเอาต์พุต, การป้องกันการลัดวงจรเอาต์พุต, การป้องกันแรงดันเอาต์พุตเกิน และฟังก์ชันป้องกันอุณหภูมิเกิน