| Tên thương hiệu: | GS |
| Số mô hình: | AF-400S48-9K |
| MOQ: | 1 |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100 |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Vỏ tương thích | G15, G30 |
| Kích thước | 168mm × 271mm × 56mm (Tiết kiệm không gian, thiết kế gọn nhẹ) |
| Cân nặng | 3,2kg |
| Đánh giá sức mạnh | Bình thường 9KW; Công suất nhất thời tối đa 10KW |
| Điện áp đầu vào | 390~405V DC |
| Điện áp đầu ra | 47~50V DC |
AF-400S48-9K là mô-đun nguồn có dây nối có mật độ năng lượng cao, hiệu suất cao được thiết kế để tương thích với vỏ có dây buộc G15 và G30. Với thiết kế nhỏ gọn, độ ổn định vượt trội và nhiều cơ chế bảo vệ, nó đảm bảo cung cấp năng lượng đáng tin cậy trong các môi trường đòi hỏi khắt khe. Mô-đun này hỗ trợ hoạt động độc lập hoặc mở rộng song song để có công suất cao hơn, lý tưởng cho máy bay không người lái, hệ thống điện khẩn cấp và thiết bị di động.
Mạch được tối ưu hóa đảm bảo hiệu suất chuyển đổi cao và tổn thất năng lượng tối thiểu.
Bộ nguồn được trang bị chức năng bảo vệ quá dòng đầu ra, bảo vệ ngắn mạch đầu ra, bảo vệ quá áp đầu ra và chức năng bảo vệ quá nhiệt.