| Tên thương hiệu: | GS |
| MOQ: | 1 |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100 |
| Kích thước | 165 × 130 × 120mm |
| Vật liệu vỏ | hợp kim nhôm hàng không |
| Trọng lượng nguồn điện trên không | 1075g |
| Sức mạnh định số | 4.5kw |
| Phạm vi điện áp đầu vào | DC 300-400 V |
| Load interface type | XT60 |
| Điện áp đầu ra giao diện tải | DC 24V/48V |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
Một hệ thống UAV gắn kết với một mô-đun trên tàu 12S 4500W đại diện cho một thiết lập có khả năng cao và mạnh mẽ được thiết kế cho các ứng dụng đòi hỏi phải bay lâu dài và công suất năng lượng đáng kể.
Tính năng bảo vệ toàn diện bao gồm bảo vệ quá điện, quá điện áp, mạch ngắn và nhiệt độ quá cao.Bao gồm chuyển tự động sang pin máy bay không người lái khi nguồn điện bị gián đoạn.