| ชื่อแบรนด์: | GS |
| เลขรุ่น: | WF-1000S60-8K |
| ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | โปร่ง |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 |
| คุณลักษณะ | ค่า |
|---|---|
| มิติภายนอก | 197*186*68มม |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 800-1000V |
| แรงดันขาออก | 50V/160A |
| ช่องเสียบอินพุต | สายหลวม |
| ขั้วเอาท์พุท | สายหลวม |
| น้ำหนัก | 2300กรัม |
โมดูลพลังงานแบบเชื่อมต่อประสิทธิภาพสูงนี้ให้เอาต์พุตต่อเนื่อง 8KW (50V/160A) จากอินพุต DC 800-1000V กว้างพิเศษ ออกแบบมาสำหรับโดรนอุตสาหกรรมที่ต้องการการทำงานที่ใช้พลังงานสูงและมีความทนทานยาวนาน
แหล่งจ่ายไฟ DC แรงดันสูงนี้ได้รับการออกแบบมาเป็นพิเศษโดยมีข้อดีคือมีขนาดเล็ก น้ำหนักเบา ประสิทธิภาพสูง (>97%) และการระบายความร้อนด้วยพัดลมในตัว การออกแบบเปลือกอลูมิเนียมให้ความทนทานและทนต่อสภาพอากาศ ทำให้เหมาะที่จะใช้ทดแทนแหล่งจ่ายไฟโมดูล DC แรงดันสูงที่นำเข้า
ตอบ 1: ใช่ เราสามารถพิมพ์โลโก้ของคุณลงบนผลิตภัณฑ์ได้
A2: โดยทั่วไปตัวอย่างจะพร้อมภายใน 7 วัน (10-20 วันสำหรับ OEM/ODM) มีค่าธรรมเนียมตัวอย่างและค่าจัดส่ง
A3: คำสั่งซื้อปกติจะจัดส่งภายใน 15 วัน OEM/ODM ภายใน 25-45 วัน (ขึ้นอยู่กับปริมาณ) เราแจ้งให้ทราบทันทีถึงความล่าช้าใด ๆ
A4: ไม่มีขั้นต่ำสำหรับการขายส่ง (ยอมรับ 1 ชิ้น) รวมทั้ง OEM/ODM
A5: L/C หรือ TT (ชำระเงิน 100%)
A6: เราเลือกตัวเลือกการจัดส่งที่ประหยัดและปลอดภัยที่สุดเสมอ แม้ว่าเราจะมีพันธมิตรกับผู้ให้บริการขนส่ง แต่เราไม่สามารถควบคุมต้นทุนการจัดส่งขั้นสุดท้ายได้
A7: การขอเปลี่ยนทดแทนจะต้องดำเนินการภายใน 7 วันนับจากวันที่ได้รับ สินค้าจะต้องอยู่ในสภาพเดิม โดยมีค่าจัดส่งคืนโดยลูกค้าเป็นผู้รับผิดชอบค่าใช้จ่ายเอง