| Tên thương hiệu: | GS |
| Số mô hình: | AF-400S48-5K |
| MOQ: | 1 |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100 |
| Hộp buộc phù hợp | G4, G15 |
|---|---|
| Kích thước | 188*170*63.8mm |
| Cân nặng | 1500±10g |
| Quyền lực | 4500W, tạm thời 5000W |
| đầu vào | 360-430Vdc |
| đầu ra | 45-53,75Vdc |
Được thiết kế đặc biệt cho các hoạt động trên không đòi hỏi khắt khe, AF-400S48-5K cung cấp công suất liên tục 4500W (tạm thời là 5000W) và hiệu suất cao nhất là 94%, đảm bảo thời gian bay kéo dài và hiệu suất đáng tin cậy của máy bay không người lái có dây buộc.
Giám sát, rơle liên lạc và kiểm tra công nghiệp yêu cầu nguồn điện DC ổn định, công suất cao.
Bộ nguồn được trang bị chức năng bảo vệ quá dòng đầu ra, bảo vệ ngắn mạch đầu ra, bảo vệ quá áp đầu ra và chức năng bảo vệ quá nhiệt.
Đ1: Có. Chúng tôi có thể in logo của bạn trên sản phẩm.
A2: Trong trường hợp bình thường, các mẫu sẽ sẵn sàng trong vòng 7 ngày và 10-20 ngày đối với các đơn đặt hàng OEM/ODM. Phí mẫu và vận chuyển sẽ được tính.
A3: Đối với các đơn hàng thông thường, chúng tôi có thể giao hàng trong vòng 15 ngày, đối với OEM/ODM, chúng tôi có thể giao hàng trong vòng 25-45 ngày (tùy thuộc vào số lượng). Trong trường hợp có sự chậm trễ, chúng tôi sẽ thông báo trước cho bạn về trạng thái và cách giải quyết.
A4: Không có moq để bán buôn (chấp nhận 1 chiếc), bao gồm OEM/ODM.
A5: L/C.TT100%.
A6: Chúng tôi luôn chọn phương án vận chuyển tiết kiệm và an toàn nhất. Mặc dù chúng tôi có quan hệ đối tác với các hãng vận chuyển nhưng chúng tôi không thể kiểm soát chi phí vận chuyển. Bạn có thể tự sắp xếp việc vận chuyển nếu muốn.
A7: Nếu bạn cần thay thế một mặt hàng, bạn phải liên hệ với chúng tôi trong vòng 7 ngày kể từ ngày nhận. Các mặt hàng trả lại phải ở tình trạng ban đầu và bạn sẽ chịu trách nhiệm về chi phí vận chuyển trở lại.