| Tên thương hiệu: | GS |
| Số mô hình: | Z-FusionS |
| MOQ: | 1 |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100 |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Tổng pixel | 8MP |
| Máy chụp nhiệt | 640*480, ống kính 19mm, 25Hz, 17μm |
| Điện áp hoạt động | 4S ~ 6S |
| Sản lượng | Micro HDMI |
| Phương pháp kiểm soát | UART / PWM / PPM / S.BUS |
| Lưu trữ tại địa phương | Thẻ SD lên đến 128G |
| N.W. | 450g |
| Cấu trúc | 107.1*117.1*124.2mm |
Một camera gimbal theo dõi đối tượng cảm biến kép nhiệt kết hợp hình ảnh nhiệt và hình ảnh quang để theo dõi các đối tượng trong thời gian thực, tận dụng lợi ích của cả hai công nghệ.