| Tên thương hiệu: | GS |
| Số mô hình: | AF-400S24-1.5K |
| MOQ: | 1 |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100 |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Kích thước | 103mm × 53mm × 50mm (chiều dài × chiều rộng × chiều cao) |
| Trọng lượng | 380±10g |
| Sức mạnh | Độ dài đường dây và sợi có thể được tùy chỉnh, đầu ra 750v + bù có thể được tùy chỉnh |
| Nhập | 360-420Vdc |
| Sản lượng | 22.5-26.25vdc, tỷ lệ đầu vào / đầu ra cố định 16: 1 |
| Các hộp dây chuyền phù hợp | G2, G3, G4 |