| ชื่อแบรนด์: | GS |
| เลขรุ่น: | WF-800S50-8K |
| ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | โปร่ง |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 |
| คุณลักษณะ | ค่า |
|---|---|
| มิติภายนอก | 197 × 186 × 68มม |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 650-800V |
| แรงดันขาออก | 50V/160A |
| เทอร์มินัลอินพุต | ลวดหลวม |
| ขั้วเอาท์พุท | ลวดหลวม |
| น้ำหนัก | 2200กรัม |
กำลังไฟฟ้าต่อเนื่อง 8KW (50V/160A) จากอินพุต 650-800V ในรูปแบบกะทัดรัดสำหรับงานหนัก โดยมีขนาดเพียง 197×186×68 มม. นำเสนอหน้าจอเทอร์มินัลลอยเพื่อการติดตั้งที่ยืดหยุ่นและความน่าเชื่อถือระดับอุตสาหกรรมด้วยโครงสร้างที่ทนทาน 2200 กรัม
แหล่งจ่ายไฟ DC แรงดันสูงนี้ได้รับการออกแบบมาเป็นพิเศษโดยมีข้อดีคือมีขนาดเล็ก น้ำหนักเบา ประสิทธิภาพสูง (ประสิทธิภาพการทำงานสูงสุด ≥97%) และการระบายความร้อนด้วยพัดลมในตัว การออกแบบเปลือกอะลูมิเนียมมีน้ำหนักเบา สวยงาม และกันน้ำได้ ทำให้ใช้ทดแทนแหล่งจ่ายไฟโมดูล DC ไฟฟ้าแรงสูงนำเข้าได้อย่างสมบูรณ์แบบ