| Tên thương hiệu: | GS |
| Số mô hình: | WF-800S50-8K |
| MOQ: | 1 |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100 |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Khung bên ngoài | 197 × 186 × 68mm |
| Điện áp đầu vào | 650-800V |
| Điện áp đầu ra | 50V/160A |
| Địa điểm đầu vào | Sợi lỏng |
| Cổng đầu ra | Sợi lỏng |
| Trọng lượng | 2200 gram |
8KW điện liên tục (50V/160A) từ đầu vào 650-800V trong một thiết kế công suất nặng nhỏ gọn chỉ có kích thước 197 × 186 × 68mm.Tính năng các thiết bị đầu cuối dẫn bay để lắp đặt linh hoạt và độ tin cậy cấp công nghiệp với cấu trúc cứng 2200g.
Nguồn cung cấp điện DC điện áp cao này được tùy chỉnh đặc biệt với những lợi thế về kích thước nhỏ, trọng lượng nhẹ, hiệu quả cao (≥ 97% hiệu suất hoạt động tối đa) và làm mát quạt tích hợp.Thiết kế vỏ nhôm nhẹ, hấp dẫn và chống nước, làm cho nó trở thành một sự thay thế lý tưởng cho các nguồn cung cấp điện mô-đun DC cao áp nhập khẩu.