| Tên thương hiệu: | GS |
| Số mô hình: | M6C06 IPE 140KV 220KV 320KV |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Mô hình động cơ | M6CO6 IPE V3.0 |
| Stator | Chất chống ăn mòn |
| Kích thước động cơ | D:72 x29.4mm |
| Các lỗ gắn cánh quạt | D:12 M3x4,D:18 M3x4,D:22 M3x4 |
| Lối xích | EZ0 696ZZ*2 |
| Chiều dài cáp | 150 mm 16# Awg ((Black)) silicone |
| Cân bằng rotor | ≤ 5 mg |
| Sự cân bằng động cơ | ≤ 10 mg |
| Các lỗ gắn động cơ | D:25 M3x4 |
| Thử nghiệm phá vỡ | 500 V |
Động cơ DC không chải chống ăn mòn IPE M6C06 được thiết kế để mang tải trọng từ 1,4-2,5 kg và hỗ trợ điện áp 6S, 8S và 12S.Mô hình V3 được nâng cấp cung cấp độ tin cậy và ổn định cao hơn cho các chuyến bay tầm xa trong khi duy trì tất cả các tính năng tuyệt vời của các thế hệ trước với sự an toàn và tuổi thọ động cơ được cải thiện.
A1: Vâng, chúng tôi có thể in logo của bạn trên sản phẩm.
A2: Trong hoàn cảnh bình thường, các mẫu sẽ sẵn sàng trong vòng 7 ngày, và 10-20 ngày cho đơn đặt hàng OEM / ODM. Phí mẫu và vận chuyển sẽ được tính phí.
A3: Đối với đơn đặt hàng thường xuyên, chúng tôi có thể vận chuyển trong vòng 15 ngày, đối với OEM / ODM, chúng tôi có thể vận chuyển trong vòng 25-45 ngày (tùy thuộc vào số lượng). Trong trường hợp chậm trễ, chúng tôi sẽ thông báo cho bạn trước.
A4: Không có MOQ bán buôn (1 miếng được chấp nhận), bao gồm OEM / ODM.
A5: L/C.TT100%.
A6: Chúng tôi luôn chọn lựa phương án vận chuyển kinh tế và an toàn nhất thông qua các đối tác của chúng tôi.
A7: Yêu cầu thay thế phải được thực hiện trong vòng 7 ngày kể từ ngày nhận hàng. Các mặt hàng phải ở trong tình trạng ban đầu và khách hàng phải trả phí vận chuyển trả lại.