| ชื่อแบรนด์: | GS |
| เลขรุ่น: | DIT30B |
| ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | โปร่ง |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 |
| คุณสมบัติ | มูลค่า |
|---|---|
| โวลเตชั่น | DC12 ราคา 26.2V |
| การบริโภคพลังงาน | ไดนามิก 10W |
| ระยะมุมม้วน | -45° ละ +45° |
| ระยะมุมปิช | -30° √ +120° |
| ระยะเวลาการกระทํามุมบิด | -280° ละ +280° |
| รูปแบบการสนับสนุน | 1080P 30fps |
| ระยะการวัด | 5m1800m |
| การแก้ไข | 640×512 พิกเซล |
| ขนาดเป้าหมายการติดตามขั้นต่ํา | 16×16 พิกเซล |
| น้ําหนัก | 950± 20 กรัม |
DIT30B เป็นกิมบัลสามแกนมืออาชีพที่รวมซูมออปติกส์ผสม 210x กล้องถ่ายภาพ 1080P ที่มีจุดหมายคงที่ การถ่ายภาพทางความร้อน 640 × 512 ด้วยระยะสว่าง 19 มม และเครื่องค้นหาเลเซอร์ระยะ 1800 ม.การออกแบบที่คอมแพคต์ ให้ความมั่นคงสูง, การบูรณาการ และการใช้พลังงานที่ต่ํา