| Tên thương hiệu: | GS |
| Số mô hình: | DIT30B |
| MOQ: | 1 |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100 |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Điện áp | DC12V26.2V |
| Tiêu thụ năng lượng | Động lực10W |
| Phạm vi góc lăn | -45° ≈ +45° |
| Phạm vi góc nhấp | -30° ≈ +120° |
| Phạm vi hành động góc khuất | -280° ∼ +280° |
| Chế độ hỗ trợ | 1080p 30fps |
| Phạm vi đo | 5m1800m |
| Nghị quyết | 640×512 pixel |
| Kích thước mục tiêu theo dõi tối thiểu | 16×16 pixel |
| Trọng lượng | 950±20g |
DIT30B là một gimbal ba trục chuyên nghiệp tích hợp zoom quang học hỗn hợp 210x, máy ảnh 1080P lấy nét cố định, hình ảnh nhiệt 640 × 512 với độ dài tiêu cự 19mm và máy dò tầm xa laser 1800m.Thiết kế nhỏ gọn của nó cung cấp sự ổn định cao, tích hợp và tiêu thụ năng lượng thấp.