| ชื่อแบรนด์: | GS |
| เลขรุ่น: | AF-G7-100M |
| ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | โปร่ง |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 |
| คุณสมบัติ | มูลค่า |
|---|---|
| ขนาด | 500 × 300 × 350mm (ความยาว × ความกว้าง × ความสูง) |
| น้ําหนัก | 28±0.5kg |
| พลัง | 7kW สูงสุด |
| หน่วยงาน | 220VAC |
| ผลิต | 750VDC (ความดันการออกแบบโรงงานตามปกติ) |
| ความยาวเส้น | 100m 10A |
เหมาะสําหรับการใช้งานในอุตสาหกรรมที่มีเครื่องบินไร้คนขับขนาดกลาง (5-10 กิโลกรัม) ในกรณีการส่องแสงและกรณีฉุกเฉิน