| Tên thương hiệu: | GS |
| Số mô hình: | AF-G7-100M |
| MOQ: | 1 |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100 |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Kích thước | 500 × 300 × 350mm (chiều dài × chiều rộng × chiều cao) |
| Trọng lượng | 28±0,5kg |
| Sức mạnh | 7kW tối đa |
| Nhập | 220VAC |
| Sản lượng | 750VDC (định dạng điện áp đầu ra của nhà máy) |
| Chiều dài đường dây | 100m 10A |
Lý tưởng cho các ứng dụng công nghiệp với máy bay không người lái cỡ trung bình (5-10kg) trong các kịch bản chiếu sáng và tiếp xúc khẩn cấp.