| ชื่อแบรนด์: | GS |
| เลขรุ่น: | AF-400S48-3.5K |
| ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | โปร่ง |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 |
| คุณสมบัติ | มูลค่า |
|---|---|
| ขนาด | 188mm*136mm*56mm |
| น้ําหนัก | 900 ± 10 กรัม |
| พลัง | 3200W, 5000W ช่วงเวลา |
| หน่วยงาน | 360-410Vdc |
| ผลิต | 44-52.2Vdc/75A |
รายการพลังงานไฟฟ้าบนเครื่องบินดรออนเป็นโมดูลพลังงานที่มีประสิทธิภาพสูงที่ออกแบบมาเพื่อบูรณาการได้อย่างต่อเนื่องกับระบบจอด G4 และ G7พลังงานพลังงานที่คอมพัคต์และมีประสิทธิภาพนี้ รับประกันการส่งพลังงานที่น่าเชื่อถือต่อเครื่องบินของคุณ ทําให้การบินได้นานขึ้น และมีศักยภาพในการปฏิบัติงานเพิ่มขึ้น