| Tên thương hiệu: | GS |
| Số mô hình: | Z10TIR |
| MOQ: | 1 |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100 |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Cảm biến hình ảnh | 1/3" CMOS |
| Ống kính | Zoom quang học 10x, f=4,7~47mm |
| Tổng số pixel | 2,48MP |
| Theo dõi đối tượng | √ |
| Điện áp làm việc | 4S~6S |
| đầu ra | 1080p micro HDMI / IP / SDI |
| Phương pháp điều khiển | UART/PWM/PPM/S.BUS/TCP/UDP |
| Bộ nhớ cục bộ | Thẻ SD lên tới 128G |
| Tây Bắc | 700g |
| Kích thước | 131,4*132,4*138mm |
| Máy ảnh nhiệt | 640*480, ống kính 25mm, 25Hz, 17μm |
cácCamera Gimbal theo dõi đối tượng cảm biến kép 10x EO + IRlà một hệ thống hình ảnh phức tạp được thiết kế để giám sát, theo dõi và kiểm tra với độ chính xác cao. Hệ thống camera này kết hợp khả năng của cảm biến quang điện (EO) và hồng ngoại (IR) với khả năng theo dõi đối tượng tiên tiến, mang lại hiệu suất linh hoạt và đáng tin cậy trong nhiều môi trường khác nhau.
Đ1: Có. Chúng tôi có thể in logo của bạn trên sản phẩm.
A2: Trong trường hợp bình thường, các mẫu sẽ sẵn sàng trong vòng 7 ngày và 10-20 ngày đối với các đơn đặt hàng OEM/ODM. Phí mẫu và vận chuyển sẽ được tính.
A3: Đối với các đơn hàng thông thường, chúng tôi có thể giao hàng trong vòng 15 ngày, đối với OEM/ODM, chúng tôi có thể giao hàng trong vòng 25-45 ngày (tùy thuộc vào số lượng).
A4: Không có moq để bán buôn (chấp nhận 1 chiếc), bao gồm OEM/ODM.
A5: L/C.TT100%.
A6: Chúng tôi luôn chọn phương án vận chuyển tiết kiệm và an toàn nhất hiện có.
A7: Nếu bạn muốn thay thế mặt hàng đã nhận, bạn phải liên hệ với chúng tôi trong vòng 7 ngày sau khi nhận được. Các mặt hàng trả lại phải ở tình trạng ban đầu.