| Tên thương hiệu: | GS |
| Số mô hình: | DIT30D |
| MOQ: | 1 |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100 |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Điện áp | DC12~26.2V |
| Tiêu thụ điện năng | Năng động10W |
| Phạm vi góc cuộn | ﹣45°~ ﹢45° |
| Phạm vi góc sân | -30°~ +120° |
| Phạm vi hành động góc ngáp | -280°~ +280° |
| Chế độ hỗ trợ | 1080P 30 khung hình / giây |
| Phạm vi đo | 20m~3000m |
| Nghị quyết | 640*512 điểm ảnh |
| Kích thước mục tiêu theo dõi tối thiểu | 16*16 pixel |
| Cân nặng | 1120±20g |
DIT30D là gimbal ba trục chuyên nghiệp tích hợp zoom quang hỗn hợp 210x, camera 1080P lấy nét cố định, chụp ảnh nhiệt 640*512 với tiêu cự 19mm và công cụ tìm phạm vi laser 3000m. Thiết kế nhỏ gọn của nó mang lại sự ổn định, tích hợp cao và tiêu thụ điện năng thấp.