| Tên thương hiệu: | GS |
| Số mô hình: | KHDA609L12 |
| MOQ: | 1 |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100 |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Điện áp | DC 12V-26.2V |
| Cung cấp điện | Động lực 6W |
| góc cuộn | -45° ️ +45° |
| góc cúi | -45° ≈ +100° |
| Xét góc | -150° +150° |
| Trọng lượng | 240±10g |
| Nghị quyết | 640x512 |
| Pix Spacing | 12μm |
| Khám phá phạm vi | 5-1200m |
KHDA609L12 là một hệ thống tích hợp bốn cảm biến kết hợp:
A1: Vâng, chúng tôi có thể in logo của bạn trên sản phẩm.
A2: Trong hoàn cảnh bình thường, các mẫu sẽ sẵn sàng trong vòng 7 ngày, và 10-20 ngày cho đơn đặt hàng OEM / ODM. Phí mẫu và vận chuyển sẽ được tính phí.
A3: Đối với đơn đặt hàng thường xuyên, chúng tôi có thể vận chuyển trong vòng 15 ngày, cho OEM / ODM, chúng tôi có thể vận chuyển trong vòng 25-45 ngày (tùy thuộc vào số lượng).
A4: Không có MOQ bán buôn (1 miếng được chấp nhận), bao gồm OEM / ODM.
A5: L.C. hoặc TT 100% được chấp nhận.
A6: Chúng tôi luôn chọn phương pháp vận chuyển kinh tế và an toàn nhất có sẵn.
A7: Quay lại phải được bắt đầu trong vòng 7 ngày kể từ ngày nhận, với các mặt hàng trong tình trạng ban đầu.