| Tên thương hiệu: | GS |
| Số mô hình: | M8C10 IPE 90KV 100KV |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100 |
| Mẫu động cơ | M8C10 IPE V1.0 |
| Kích thước động cơ | Đ:87,1 x28,2mm |
| Lỗ gắn cánh quạt | D:20 M3x4, D:23 M4x4 |
| Đường kính trục | TRONG: 15mm |
| mang | 6802ZZ*2 |
| Chiều dài cáp | 80 mm 16 # Awg (Đen) silicone |
| Cân bằng rôto | 5 mg |
| Cân bằng động cơ | 10 mg |
| Lỗ gắn động cơ | Đ:32 M4x4 |
| Thử nghiệm đột phá | 500 V |
Động cơ DC không chổi than M8C10 IPE là động cơ cổ điển và được sử dụng rộng rãi nhất cho các ứng dụng UAV cao cấp bao gồm chụp ảnh trên không, thám hiểm, khảo cổ học, viễn thám và khảo sát. Được thiết kế cho các chuyến bay có thời gian dài từ 30-120 phút, nó lý tưởng cho các cấu hình đa cánh quạt, hexacopter và octocopter.
Đúng. Chúng tôi có thể in logo của bạn trên sản phẩm.
Các mẫu sẽ sẵn sàng trong vòng 7 ngày (10-20 ngày đối với OEM/ODM). Phí mẫu và vận chuyển sẽ được tính.
Đơn đặt hàng thông thường được giao trong vòng 15 ngày, OEM/ODM trong vòng 25-45 ngày (tùy theo số lượng). Chúng tôi thông báo trước về bất kỳ sự chậm trễ nào.
Không có MOQ để bán buôn (chấp nhận 1 chiếc), bao gồm OEM/ODM.
L/C hoặc TT 100%.
Chúng tôi luôn chọn phương án vận chuyển rẻ nhất và an toàn nhất. Bạn có thể sắp xếp vận chuyển của riêng bạn nếu thích.
Liên hệ với chúng tôi trong vòng 7 ngày để thay thế. Các mặt hàng phải ở trong tình trạng ban đầu và bạn phải trả phí vận chuyển trở lại.