| ชื่อแบรนด์: | GS |
| เลขรุ่น: | KHP290A609 |
| ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | โปร่ง |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 |
| คุณลักษณะ | ค่า |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | กระแสตรง 12V-26.2V |
| พลัง | ไดนามิก 4w |
| มุมม้วน | -45°~ +45° |
| พิทช์แอคชั่นเรนจ์ | -45°~ +100° |
| ช่วงการกระทำมุมหันเห | -140°~ +140° |
| กระวนกระวายใจมุมแนวนอน | ±0.03° |
| เซ็นเซอร์ | พิกเซลเซ็นเซอร์ CMOS: 2 ล้านพิกเซล |
| ขนาด | φ:120มม. สูง:93.5มม |
| สภาพแวดล้อมในการทำงาน | -10°C ถึง +45°C / 20% ถึง 80% RH |
| สภาพแวดล้อมที่เก็บไว้ | -20°C ถึง +60°C / 20% ถึง 95% RH |
| แอปพลิเคชันหลัก | การถ่ายภาพทางอากาศด้วยโดรน |
| น้ำหนัก | 200±10ก |
KHP290A609 เป็นระบบถ่ายภาพ UAV ขั้นสูงที่รวมกล้องถ่ายภาพแสง 1080P เข้ากับโมดูลถ่ายภาพความร้อนทางยาวโฟกัส 9.1 มม. 640×512 ไม้กันสั่นแบบสามแกนที่มีความแม่นยำสูงนี้มาพร้อมความเสถียรที่เพิ่มขึ้น ขนาดกะทัดรัด การออกแบบน้ำหนักเบา (200 กรัม) และการใช้พลังงานต่ำ รองรับเอาต์พุตคู่ผ่านอินเทอร์เฟซเครือข่าย IP และ HDMI
ระบบประกอบด้วยเซ็นเซอร์ CMOS ไดนามิกกว้าง (พิกเซลที่ใช้งานจริง 2MP) สำหรับแสงที่มองเห็นและเครื่องตรวจจับวานาเดียมออกไซด์สำหรับการถ่ายภาพความร้อน โดยนำเสนอการซูมแบบดิจิตอล 9 เท่า, เอาต์พุตสตรีม RTSP, โหมดภาพซ้อนภาพ 4 โหมด, การแสดงสีหลอก 10 สี และความสามารถในการวัดอุณหภูมิทั่วโลก การควบคุมสามารถทำได้ผ่านพอร์ตอนุกรมและอินเทอร์เฟซเครือข่าย พร้อมรองรับการบันทึกคู่ในการ์ด TF ในเครื่อง