| Tên thương hiệu: | GS |
| Số mô hình: | KHP290A609 |
| MOQ: | 1 |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100 |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Điện áp | DC 12V-26.2V |
| Sức mạnh | Động lực 4w |
| góc cuộn | -45° ≈ +45° |
| Phạm vi hành động pitch | -45° ≈ +100° |
| Phạm vi hành động góc khuếch tán | -140° ≈ +140° |
| Động cơ góc ngang | ± 0,03° |
| Cảm biến | CMOS sensor pixel: 2mega pixel |
| Kích thước | φ:120mm H:93.5mm |
| Môi trường làm việc | -10°C đến +45°C / 20% đến 80% RH |
| Môi trường lưu trữ | -20°C đến +60°C / 20% đến 95% RH |
| Ứng dụng chính | Ảnh chụp từ không bằng máy bay không người lái |
| Trọng lượng | 200±10g |
KHP290A609 là một hệ thống hình ảnh UAV tiên tiến kết hợp một máy ảnh ánh sáng hiển thị 1080P với một mô-đun hình ảnh nhiệt độ 640 × 512 độ tiêu cự 9,1mm.Chiếc gimbal ổn định ba trục chính xác này có tính năng ổn định cao hơn, kích thước nhỏ gọn, thiết kế nhẹ (200g), và tiêu thụ điện thấp. Nó hỗ trợ đầu ra kép thông qua giao diện mạng IP và HDMI.
Hệ thống kết hợp một cảm biến CMOS động rộng (2MP pixel hiệu quả) cho ánh sáng nhìn thấy và một máy dò vanadi oxit cho hình ảnh nhiệt.bốn chế độ hình ảnh trong hình ảnhĐiều khiển có sẵn thông qua cả cổng hàng loạt và giao diện mạng, với hỗ trợ ghi kép thẻ TF cục bộ.