| ชื่อแบรนด์: | GS |
| เลขรุ่น: | AF-400S48-2K |
| ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | โปร่ง |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 |
| คุณสมบัติ | มูลค่า |
|---|---|
| ขนาด | 148mm (L) x 63mm (W) x 55mm (H) (ไม่รวมช่องออก) |
| น้ําหนัก | 300 กรัม |
| พลัง | 1680W-2000W |
| หน่วยงาน | 360-400Vdc |
| ผลิต | 48Vdc/35A |
รายการพลังงานพลังงาน UAV ที่เชื่อม A2 (400S48, 300g)เป็นเครื่องพลังงานเบาและมีประสิทธิภาพสูง ที่ถูกออกแบบมาสําหรับระบบ UAV ที่เชื่อมต่อA2 รับประกันการจัดส่งพลังงานที่น่าเชื่อถือและต่อเนื่อง, ขยายเวลาการบินและเพิ่มประสิทธิภาพการดําเนินการ
G3, G4