| ชื่อแบรนด์: | GS |
| เลขรุ่น: | WF-1000S50-16K |
| ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | โปร่ง |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 |
| มิติภายนอก | 248*223*127มม |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 850-1,000V |
| แรงดันขาออก | 50V/320A |
| ช่องเสียบอินพุต | XT60 |
| ขั้วเอาท์พุท | ม8 |
| น้ำหนัก | 6500กรัม |
ออกแบบมาสำหรับการใช้งาน UAV ที่มีความสำคัญต่อภารกิจ WF-1000S50-16K ให้พลังงานต่อเนื่อง 16KW (50V/320A) จากอินพุต DC 850-1000V ช่วยให้สามารถบินได้ยาวนานเป็นพิเศษสำหรับปฏิบัติการทางอากาศที่มีความต้องการสูง
แหล่งจ่ายไฟ DC แรงดันสูงนี้ได้รับการออกแบบมาเป็นพิเศษโดยมีข้อดีคือมีขนาดเล็ก น้ำหนักเบา ประสิทธิภาพสูง (>97%) และการระบายความร้อนด้วยพัดลมในตัว การออกแบบเปลือกอะลูมิเนียมมีน้ำหนักเบาและสวยงาม พร้อมความสามารถในการกันน้ำ มันทำหน้าที่เป็นตัวทดแทนที่ดีเยี่ยมสำหรับแหล่งจ่ายไฟโมดูล DC แรงสูงนำเข้า
ก. ใช่. เราสามารถพิมพ์โลโก้ของคุณลงบนผลิตภัณฑ์ได้
ตอบ: ภายใต้สถานการณ์ปกติ ตัวอย่างจะพร้อมภายใน 7 วัน และ 10-20 วันสำหรับคำสั่งซื้อ OEM/ODM จะมีการเรียกเก็บค่าธรรมเนียมตัวอย่างและค่าจัดส่ง
A: สำหรับการสั่งซื้อปกติ เราสามารถจัดส่งภายใน 15 วัน สำหรับ OEM/ODM เราสามารถจัดส่งภายใน 25-45 วัน (ขึ้นอยู่กับปริมาณ) ในกรณีที่เกิดความล่าช้าเราจะแจ้งให้คุณทราบล่วงหน้า
ตอบ: ไม่มีขั้นต่ำสำหรับการขายส่ง (ยอมรับ 1 ชิ้น) รวมถึง OEM/ODM
ตอบ: แอล/C.TT100%
ตอบ: เราเลือกตัวเลือกการจัดส่งที่ประหยัดและปลอดภัยที่สุดเสมอ แม้ว่าเราจะร่วมมือกับบริษัทขนส่ง แต่ผู้ให้บริการจะเป็นผู้กำหนดต้นทุน
ตอบ: หากคุณต้องการเปลี่ยนสินค้าที่ได้รับ โปรดติดต่อเราภายใน 7 วันนับจากวันที่ได้รับ สินค้าจะต้องอยู่ในสภาพเดิมและคุณต้องรับผิดชอบค่าใช้จ่ายในการส่งคืนสินค้า