| Tên thương hiệu: | GS |
| Số mô hình: | WF-1000S50-16K |
| MOQ: | 1 |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100 |
| Khung bên ngoài | 248*223*127mm |
| Điện áp đầu vào | 850-1000V |
| Điện áp đầu ra | 50V/320A |
| Điện thoại đầu vào | XT60 |
| Chiếc đầu cuối đầu ra | M8 |
| Trọng lượng | 6500 gram |
Được thiết kế cho các ứng dụng UAV nhiệm vụ quan trọng, WF-1000S50-16K cung cấp 16KW điện liên tục (50V/320A) từ đầu vào DC 850-1000V,cho phép các chuyến bay sức bền cực kỳ dài cho các hoạt động trên không đòi hỏi.
Nguồn điện DC điện áp cao này được tùy chỉnh đặc biệt với những lợi thế về kích thước nhỏ, trọng lượng nhẹ, hiệu quả cao (> 97%), và làm mát quạt tích hợp.Thiết kế vỏ nhôm nhẹ và hấp dẫnNó phục vụ như là một sự thay thế tuyệt vời cho các nguồn cung cấp điện module DC cao áp nhập khẩu.
A: Có. Chúng tôi có thể in logo của bạn trên sản phẩm.
A: Trong hoàn cảnh bình thường, các mẫu sẽ sẵn sàng trong vòng 7 ngày, và 10-20 ngày cho đơn đặt hàng OEM / ODM. Phí mẫu và vận chuyển sẽ được tính phí.
A: Đối với đơn đặt hàng thường xuyên, chúng tôi có thể vận chuyển trong vòng 15 ngày, đối với OEM / ODM, chúng tôi có thể vận chuyển trong vòng 25-45 ngày (tùy thuộc vào số lượng). Trong trường hợp chậm trễ, chúng tôi sẽ thông báo cho bạn trước.
A: Không có MOQ bán buôn (1 miếng được chấp nhận), bao gồm OEM / ODM.
A: L/C.TT100%.
A: Chúng tôi luôn chọn phương án vận chuyển kinh tế và an toàn nhất.
A: Nếu bạn cần thay thế các mặt hàng đã nhận được, hãy liên hệ với chúng tôi trong vòng 7 ngày kể từ ngày nhận. Các mặt hàng phải trong tình trạng ban đầu, và bạn sẽ chi trả chi phí vận chuyển trả lại.