| Tên thương hiệu: | GS |
| Số mô hình: | BSC 3110 900KV-6S |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Mẫu động cơ | BSC3110 V1.0 |
| Kích thước động cơ | Đ:37,1 x43,9mm |
| Lỗ lắp cánh quạt Đường kính trục | Đai ốc M5 |
| Đường kính trục | TRONG: 5mm |
| Số lượng khe cắm động cơ | 12N14P |
| Cân bằng rôto | 5 mg |
| Cân bằng động cơ | Đ:19 M3x4 |
| Chiều dài cáp | 250 mm 18 # Awg (Đen) silicone |
Động cơ không chổi than FPV dòng BSC là model cấp thấp của chúng tôi, được thiết kế để đáp ứng nhu cầu của nhiều đối tượng khách hàng. Nó mang lại sự cân bằng tối ưu giữa hiệu quả chi phí và chất lượng vượt trội, khiến nó phù hợp như nhau cho người mới bắt đầu cũng như những người đam mê có kinh nghiệm.
Nếu bạn đang tìm kiếm một động cơ cùng loại bền hơn và có tính thẩm mỹ cao hơn, bạn có thể chọn dòng FS của chúng tôi.
| RPMNV | 900KV | Điện áp danh định | 6S |
| Không tải hiện tại | 1,4A/10V | Kháng nội bộ | 78mΩ |
| Trọng lượng động cơ | 77g | Trọng lượng đóng hộp sản phẩm | ---- |
| Dòng điện tối đa | 55 A | Công suất tối đa | 1379 W |
| Lực đẩy tối đa | 3,5 kg | mô-men xoắn tối đa | 0,6 Nm |
| Esc được đề xuất | ---- | Cánh quạt được đề xuất | 9x5x3 |
| Trọng lượng cất cánh của UAV | Máy bay trực thăng: 4-6kgX8máy bay bốn cánh: 6-8kg | Trọng lượng cất cánh của một cánh quạt | 1kg ~ 1,5kg |