| Tên thương hiệu: | GS |
| Số mô hình: | M6C06 EEE 140KV 220KV 320KV |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Mô hình động cơ | M6CO6 EEE V2.0 |
| Stator | Chất chống ăn mòn |
| Kích thước động cơ | D:72 x27,4 mm |
| Các lỗ gắn cánh quạt | D:12 M3x4,D:18 M3x4.D:22 M3x4 |
| Lối xích | EZ0 696ZZ*2 |
| Chiều dài cáp | 60 mm 16# Awg ((Black)) silicone |
| Cân bằng rotor | ≤ 5 mg |
| Sự cân bằng động cơ | ≤ 10 mg |
| Thử nghiệm phá vỡ | 500 V |
Động cơ DC không chải chống vật chất M6C06 EEE được thiết kế cho các ứng dụng hiệu suất cao với dung lượng tải hữu ích 1,5-2,5 kg và hỗ trợ điện áp 6S, 8S và 12S.Mô hình ENTHUSIASTS EXTREME EDITION này có tính năng giảm trọng lượng cực kỳ mà không ảnh hưởng đến hiệu suất.
A1: Vâng, chúng tôi có thể in logo của bạn trên sản phẩm.
A2: Các mẫu sẵn sàng trong vòng 7 ngày (10-20 ngày cho OEM / ODM).
A3: Các đơn đặt hàng thường xuyên được vận chuyển trong vòng 15 ngày, OEM / ODM trong vòng 25-45 ngày (tùy thuộc vào số lượng).
A4: Không có MOQ bán buôn (1 miếng được chấp nhận), bao gồm OEM / ODM.
A5: L/C.TT100%.
A6: Chúng tôi luôn chọn lựa vận chuyển kinh tế nhất. Khách hàng có thể tự sắp xếp vận chuyển nếu thích.
A7: Yêu cầu thay thế phải được thực hiện trong vòng 7 ngày kể từ ngày nhận hàng. Các mặt hàng phải ở trong tình trạng ban đầu với khách hàng chi trả vận chuyển trả lại.