| Tên thương hiệu: | GS |
| Số mô hình: | M6C10 EEE 150KV 200KV 250KV 300KV |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Mẫu động cơ | M6C10EEE V2.0 |
| Stator | Chống ăn mòn |
| Kích thước động cơ | D:72x31.4mm |
| Lỗ gắn cánh quạt | D:12 M3x4, D:18 M3x4, D:22 M3x4 |
| Đường kính trục | TRONG: 6 mm |
| mang | EZ0 696ZZ*2 |
| Số cặp cực | 14 |
| Chiều dài cáp | 60 mm 16 # Awg (Đen) silicone |
| Cân bằng rôto | 5 mg |
| Cân bằng động cơ | 10 mg |
| Lỗ gắn động cơ | D:25 M3x4, D:32 M4x4 |
| Thử nghiệm đột phá | 500 V |
cácĐộng cơ DC không chổi than ANTIMATTER M6C10 EEEđại diện cho dòng động cơ chống ăn mòn cao cấp của chúng tôi được thiết kế cho các ứng dụng đòi hỏi khắt khe. Là một phần của dòng ANTIMATTER cải tiến của chúng tôi (M6C06, M6C08, M6C10, M6C12), động cơ này mang lại hiệu suất vượt trội với các đạo cụ 21-24in.
Được thiết kế để mang lại hiệu quả và độ bền, M6C10 EEE có khả năng mang tải trọng 2,5-4kg và hỗ trợ hệ thống điện áp 6S-12S. Được phát triển thông qua thử nghiệm rộng rãi và cải tiến thiết kế, động cơ này mang lại hiệu suất vượt trội cho các ứng dụng máy bay không người lái chuyên nghiệp.