| Tên thương hiệu: | GS |
| Số mô hình: | M6C12 EEE 150KV 170KV 280KV 400KV |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Mẫu động cơ | ĐIÊN M6C12 EEE V3.0 |
| Kích thước động cơ | D:72x33.4mm |
| Lỗ gắn cánh quạt | D:12 M3x4, 18 M3x4. 22 M3x4 |
| Đường kính trục | TRONG: 6 mm |
| mang | 696ZZ*2 |
| Chiều dài cáp | 60 mm 16 # Awg (Đen) silicone |
| Cân bằng rôto | 5 mg |
| Cân bằng động cơ | 10 mg |
| Lỗ gắn động cơ | D:25 M3x4, D:32 M4x4 |
| Thử nghiệm đột phá | 500 V |
Động cơ DC không chổi than ANTIMATTER M6C12 EEE thể hiện chất lượng cao cấp trong động cơ nhiều cánh quạt. Được thiết kế để mang lại hiệu suất tối ưu với cánh quạt 21-24 inch, dòng động cơ này (bao gồm M6C06, M6C08, M6C10, M6C12) được phát triển thông qua nghiên cứu và thử nghiệm sâu rộng.
Được thiết kế để mang tải trọng 2,5-4kg, M6C12 EEE hỗ trợ dải điện áp 6S-12S, khiến nó trở nên lý tưởng cho các ứng dụng máy bay không người lái đòi hỏi khắt khe. Được sản xuất bởi MAD Components ở Ba Lan, động cơ này mang lại hiệu quả và độ tin cậy vượt trội.