| ชื่อแบรนด์: | GS |
| เลขรุ่น: | KHY10G207A |
| ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | โปร่ง |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 |
| คุณลักษณะ | ค่า |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | กระแสตรง 12V-26.2V |
| การใช้พลังงาน | ไดนามิก 6.5W |
| มุมม้วน | -45° ถึง +45° |
| มุมสนาม | -45° ~ +100° |
| มุมหลักสูตร | -280° ถึง +280° |
| โหมดการสนับสนุน | 1080P 30fps |
| น้ำหนัก | 470±20ก |
| ดีพีไอ | 256*192 พิกเซล |