| Tên thương hiệu: | GS |
| Số mô hình: | KHY10G207A |
| MOQ: | 1 |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100 |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Điện áp | DC 12V-26.2V |
| Tiêu thụ điện năng | Động 6,5W |
| Góc cuộn | -45° ~ +45° |
| Góc sân | -45° ~ +100° |
| Góc khóa học | -280° ~ +280° |
| Chế độ hỗ trợ | 1080P 30 khung hình / giây |
| Cân nặng | 470±20g |
| dpi | 256*192 điểm ảnh |