| ชื่อแบรนด์: | GS |
| ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | โปร่ง |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 |
| คุณลักษณะ | ค่า |
|---|---|
| ผลิตภัณฑ์ | Holybro H-RTK โมเสก-H |
| จีพีเอส | L1, L2 |
| กาลิเลโอ | E1, E5b |
| โกลนาส | L1, L2 |
| เป่ยโตว | บี1 บี2 บี3 |
| คิวแซส | L1C/เอ, L1C/บี, L2 |
| สบาส | เอ็กนอส, WAAS, GAGAN, MSAS, SDCM (L1) |
| อัตรารับส่งข้อมูล (ปรับได้) | ค่าเริ่มต้น 230400 5Hz |
| แรงดันใช้งาน | 4.75V~5.25V |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง 85°C |
| น้ำหนัก | 54.5g (ไม่รวมเสาอากาศ) |
Holybro mosaic-H เป็นโมดูล RTK GPS ที่ล้ำสมัยซึ่งมีตัวรับสัญญาณ GNSS โมเสค H ชั้นนำของ Septentrio พร้อมด้วยแมกนีโตมิเตอร์ IST8310 เสาอากาศคู่ประสิทธิภาพสูง และโครงอะลูมิเนียม CNC ที่มีความแม่นยำ ออกแบบมาเพื่อการใช้งานระดับมืออาชีพ โดยนำเสนอการกำหนดค่า การวิเคราะห์สเปกตรัม การบันทึกข้อมูล และความสามารถหลังการประมวลผลได้อย่างง่ายดาย
ด้วยอินพุตเสาอากาศคู่ โมเสก-H ให้ข้อมูล YAW โดยไม่ต้องใช้เข็มทิศ (การมุ่งหน้าไปของ GPS/การหันเหของเส้นฐานการเคลื่อนตัวของ GPS) ช่วยกำจัดการรบกวนทางแม่เหล็กจากมอเตอร์ของยานพาหนะ ระบบไฟฟ้า และแหล่งที่มาของสิ่งแวดล้อม ช่วยให้มั่นใจได้ถึงการนำทางที่แม่นยำในสภาวะที่ท้าทาย