| Tên thương hiệu: | GS |
| MOQ: | 1 |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100 |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Sản phẩm | Holybro H-RTK Khảm-H |
| GPS | L1, L2 |
| Galileo | E1, E5b |
| GLONASS | L1, L2 |
| Bắc Đẩu | B1, B2, B3 |
| QZSS | L1C/A, L1C/B, L2 |
| SBAS | Egnos, WAAS, GAGAN, MSAS, SDCM (L1) |
| Tốc độ Baud (Có thể điều chỉnh) | 230400 5Hz mặc định |
| Điện áp làm việc | 4,75V~5,25V |
| Nhiệt độ hoạt động | -40oC đến 85oC |
| Cân nặng | 54,5g (không có ăng-ten) |
Holybro khảm-H là mô-đun GPS RTK tiên tiến có bộ thu GNSS khảm-H ưu tú của Septentrio với từ kế IST8310, ăng-ten kép hiệu suất cao và vỏ nhôm CNC chính xác. Được thiết kế cho các ứng dụng chuyên nghiệp, nó cung cấp khả năng cấu hình, phân tích phổ, ghi dữ liệu và xử lý hậu kỳ dễ dàng.
Với đầu vào ăng-ten kép, khảm-H cung cấp thông tin YAW không cần la bàn (Hướng GPS/Đường cơ sở di chuyển), loại bỏ nhiễu từ từ động cơ xe, hệ thống điện và các nguồn môi trường. Điều này đảm bảo điều hướng chính xác trong điều kiện đầy thách thức.