| Tên thương hiệu: | GS |
| Số mô hình: | Micro Z10TIRM |
| MOQ: | 1 |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100 |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Cảm biến hình ảnh | 1/3 " CMOS |
| Kính kính | Zoom quang học 10x, f=3.3~33.0mm |
| Tổng pixel | 4.08MP |
| Theo dõi đối tượng | √ |
| Điện áp hoạt động | 4S ~ 6S |
| Sản lượng | Micro HDMI / IP |
| Phương pháp kiểm soát | PWM / UART / PPM / S.BUS / TCP |
| Lưu trữ tại địa phương | Thẻ SD lên đến 128G |
| N.W. | 499g |
| Cấu trúc | 115.4*122.2*129.7mm |
| Máy chụp nhiệt | 640*512, ống kính 24mm, 25Hz, 12μm |
| Phạm vi laser | 5 ~ 1000 mét |
CácMicro Z10TIRMlà một hệ thống máy ảnh gimbal hai cảm biến tinh vi tích hợp hình ảnh tiên tiến, vị trí địa lý chính xác và khả năng đo khoảng cách vào một yếu tố hình thức nhỏ gọn.Với cảm biến điện quang (EO) và hồng ngoại (IR), giải quyết tọa độ GPS, Laser Range Finder (LRF) và gương lấy nét 2 hình ảnh, thiết bị này được thiết kế cho các ứng dụng giám sát, theo dõi và nhắm mục tiêu hiệu suất cao.