| Tên thương hiệu: | GS |
| Số mô hình: | Q30TIRM Pro |
| MOQ: | 1 |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100 |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Cảm biến hình ảnh | 1/2.8 "SONY CMOS |
| Kính kính | Zoom quang học 30x, f=4.3~129mm |
| Tổng pixel | 2.13MP |
| Theo dõi đối tượng | √ |
| Điện áp hoạt động | 4S ~ 6S |
| Sản lượng | 1080p micro HDMI / IP / SDI |
| Phương pháp kiểm soát | UART / PWM / PPM / S.BUS / TCP / UDP |
| Lưu trữ tại địa phương | Thẻ SD lên đến 128G |
| N.W. | 1013g |
| Cấu trúc | 130.6*165.1*191.3mm |
| Phạm vi laser | 5 ~ 3000 mét |
| Máy chụp nhiệt | 640*480, ống kính 35mm, 25Hz, 17μm |