| Tên thương hiệu: | GS |
| Số mô hình: | Q40TIR |
| MOQ: | 1 |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100 |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Cảm biến hình ảnh | 1/2.3" Panasonic CMOS |
| Ống kính | f=4,08~81,6mm |
| Phóng | Zoom quang học 20x, zoom iA 25x(4k) |
| Tổng số pixel | 25,90MP |
| Máy ảnh nhiệt | Ống kính 640*480, 50mm, 25Hz, 17μm |
| Theo dõi đối tượng | √ |
| Điện áp làm việc | 4S~6S |
| đầu ra | 1080p micro HDMI / IP / SDI |
| Phương pháp điều khiển | UART/PWM/PPM/S.BUS/TCP/UD |
| Bộ nhớ cục bộ | Thẻ SD lên tới 128G |
| Tây Bắc | 1547g |
| Kích thước | 153,8*169,6*235,1mm |
Camera gimbal cảm biến kép hiệu suất cao được thiết kế cho các ứng dụng giám sát, tìm kiếm cứu nạn, an ninh và giám sát động vật hoang dã.