| Tên thương hiệu: | GS |
| MOQ: | 1 |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100 |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Chiều dài cơ sở | 500mm |
| Mẫu gắn động cơ | 16x16mm |
| Thân khung | 144x144mm, dày 2mm |
| Chiều cao thiết bị hạ cánh | 215mm |
| Khoảng cách giữa tấm trên và tấm dưới | 28mm |
| Cân nặng | 610g |
| Thời gian bay | ~18 phút di chuột mà không có tải trọng bổ sung. Đã thử nghiệm với pin 5000mAh. |
| Tải trọng | 1500g (không có pin, ga 70%) |
| Khuyến nghị về pin | 4S 3000-5000mAh 20C+ với Pin Lipo XT60 (Không bao gồm) |
Bộ X500 V2 ARF (Hầu như sẵn sàng bay) là bộ phụ kiện máy bay không người lái chuyên nghiệp bằng sợi carbon có giá cả phải chăng, nhẹ và chắc chắn, dễ lắp ráp (dưới 15 phút). Nó đi kèm với Bộ khung X500 V2 và động cơ, ESC, bảng phân phối điện và cánh quạt được cài đặt sẵn. Nó hoàn toàn tương thích với nhiều bộ điều khiển chuyến bay khác nhau như dòng Holybro Pixhawk, Durandal, Pix32 V5, v.v.