| Tên thương hiệu: | GS |
| Số mô hình: | 8118 IPE 100KV |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Mẫu động cơ | 8118 IPE V1.0 |
| Kích thước động cơ | Đ:88,6 x41mm |
| Lỗ gắn cánh quạt | tD:23 M4x4 |
| Đường kính trục | TRONG: 15 mm |
| mang | 6802ZZ*2 |
| Số cặp cực | 20 |
| Chiều dài cáp | Silicon 150 mm 16 # Awg (Đen) |
| Lỗ gắn động cơ | D:30 M3x4, D:32 M4x4, D:50 M3x4 |
| Thử nghiệm đột phá | 500 V |
Động cơ DC không chổi than 8118 IPE 100KV là động cơ điện phổ biến trong dòng của nó, mang lại hiệu suất tương tự như mẫu 8108 với công suất đầu ra tăng lên. Được sử dụng chủ yếu trong các ứng dụng cánh tay robot, động cơ này đã được kế thừa bởi các mẫu M9C12 100KV và 90KV.