| Tên thương hiệu: | GS |
| Số mô hình: | M6C08 IPE 130KV 180KV 260KV 320KV |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Mô hình động cơ | M6CO8 IPE V3.0 |
| Kích thước động cơ | D:72 x 31,4 mm |
| Các lỗ gắn cánh quạt | D:12 M3x4,D:18 M3x4.D:22 M3x4 |
| Chiều kính trục | IN: 6 mm |
| Lối xích | EZ0 696ZZ*2 |
| Số cặp cột | 14 |
| Chiều dài cáp | 150 mm 16# Awg ((Black)) silicone |
| Cân bằng rotor | ≤ 5 mg |
| Sự cân bằng động cơ | ≤ 10 mg |
| Các lỗ gắn động cơ | D:25 M3x4 |
| Thử nghiệm phá vỡ | 500 V |
Động cơ DC không chải M6C08 IPE được thiết kế cho các ứng dụng hiệu suất cao với dung lượng tải hữu ích 1,5-3kg và hỗ trợ điện áp 6S, 8S và 12S.Thiết kế stator 24N28P sáng tạo của nó đã vượt qua các thử nghiệm mô phỏng mật độ luồng từ tính nghiêm ngặt, đảm bảo hiệu quả năng lượng tối ưu.