| Tên thương hiệu: | GS |
| Số mô hình: | M6C12 IPE V3 150KV 170KV 280KV 400KV |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Mô hình động cơ | M6C12 IPE V3.0 |
| Kích thước động cơ | D:72 x 35,4 mm |
| Các lỗ gắn cánh quạt | D12 M3x4, 18 M3x4. 22 M3x4 |
| Lối xích | 696ZZ*2 |
| Chiều kính trục | IN: 6 mm |
| Số cặp cột | 14 |
| Chiều dài cáp | 150 mm 16# Awg ((Black)) silicone |
| Cân bằng rotor | ≤ 5 mg |
| Sự cân bằng động cơ | ≤ 10 mg |
| Thử nghiệm phá vỡ | 500 V |
Động cơ DC không chải AntiMatter M6C12 IPE V3 đại diện cho dòng động cơ hiệu suất cao của chúng tôi được thiết kế đặc biệt cho các ứng dụng đa xoắn.động cơ này cung cấp hiệu suất đặc biệt cho các ứng dụng hàng không đòi hỏi.